Back | Reverse |

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by MiCHiYo μ on 2006-09-14 22:21:02
@Choletski

dear, we all understand where you're coming from... i like the content, though, pero sana hindi ka na nagmura, diba? alam mo naman bawal yun, eh... alam kong medyo late na ako dumating, pero i still have to enforce the rules kahit na sabihin nating nasa tagalog pa yan or kahit chinese pa man. i'm terribly sorry to say that i am issuing you a warning because of openly posting with vulgarities.

on the brighter side of things, i actually like the "dear mr. thread" idea. it gives a more personal feel to the post. nyahahaha~


i will reply later again...
i'm in school...
nyahahaha~


-michiyo-



beware. the QueeN oF SiGGieS is here. kill that mr. scrolly or your siggy goes BAI BAI.
it's solidarity month! let's be united!
+[-- GeNDouNiaNS: i am half-back! visit my blog by clicking on the siggie banner! updated: 12.07.07 --]+

~*..:: i'm never going to give up... if i do, then it wasn't worth trying. ::..*~  

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by Heiress.angel08! on 2006-09-15 02:14:33
o00o0o0ohhhh.....

p0ofies!!!

i missed you guys!!!!

ummmmm......

neweiz......

daan lang p0h ak0h........

p0ofies!!!

Farewell!

to everybody who considers me as their friend...and also at musashi(whoever you are and i hope you consider me as a friend)...please read the marquee!i lo0o0o0ove y0u all!!

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by »»Ran on 2006-09-15 02:20:19
May pangatlo na pala, hehe

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by Heiress.angel08! on 2006-09-15 02:23:38
deleted p0h kasi ung dalawa....

@ran...

nyc to meet you p0oh!!!

Farewell!

to everybody who considers me as their friend...and also at musashi(whoever you are and i hope you consider me as a friend)...please read the marquee!i lo0o0o0ove y0u all!!

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by lei8iel on 2006-09-15 03:01:47
@michiyo
some of us are already familiar with the "dear mr thread" thing..
remember the "Dear Maynila.. Love Noypi" thread..
and question lang po.. updated po ba yung sig nyo po? andun kasi yung pangalan ko eh.. ^_^"

dies mono dies

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by on 2006-09-15 03:28:32
nagbabalik..
gumawa nga tlga siya ng bagong *anong tagalog ng account?*
anyway,, welcome ate nakamamatay! hehehehehe
like usual, ang haba ng post mo!

ang galing ng 'dear mr. thread' ni ate cali...
naalala ko ung 'dear maynila' ni amano... ^^

ate lei,,
kasama ka tlga dun...
merong scroll sa sig mo eh :D


Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by on 2006-09-15 04:52:53 (edited 2006-09-15 04:55:08)
ganin na talaga magmura yang si binibining cali (ate cali pala).... naks naman! parang lady na lady.... hahahahaha.... wala na tayong magagawa sa thread na 'to.... na reach niya na ang cancer stage four ^_^;

ate nakamamatay..... hoowat da-?! nakamamatay ang haba ng post mo.... hhehehehe.... welcome back! di mo kame matiis noh? love na love mo ang mga pinoy youth.. hihi... buti at natapos na ang issue niyo dalawa ni hisoka ^_^.... yehey! nagkabati na sila! di talaga macocontrol ang human emotions >_<

koumonji, lagot na lagot ka na talaga! galit sa 'yo sina reich at lady maia. pati na rin si princess ianne. kakabasa ko lang ng post (ang buong conversation niyo) ni lady maia sa v2. errrrr.... di yun maganda... o_o.... ayusin mo yun kasi para na rin akong naiipit sa away niyo

heiress at ran, welcome back! at good evening ^^"

ate lei, di ko ma view yung sig mo sa firefox pero sa IE pwede. kaso sa IE, di niya pinapakita kung me scrolls ang mga sigs


Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by lei8iel on 2006-09-15 05:03:10
0_0 scroll?
ano ba yun?
ndi ko naman makita... >_<
ano ba gagawin ko para maalis yun?

dies mono dies

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by calamity58 on 2006-09-15 05:13:13
@jaydel nde ako nakausap si maia sa YM isa ung impostor hinack nya YM ko tapos kinausap nya si maia ganun ba ako kasama? at saka nde ako ganun eh...nde nga ako marunong magmura ng babae eh...at saka humihingi na ako ng sorry sa kanila pero ayaw nila akong kausapin >__<

btw...im busy muna edit ko ung toushiro layout hahatiin ko gamit ng adobe photoshop and dreamweaver


Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by on 2006-09-15 05:15:06 (edited 2006-09-15 05:18:50)
may scroll sig mo pag more than a 100px yung total niya (kasama na ang image at texts). bago lang yan pinatupad... di ko alam kung me scroll ka kasi firefox ko (di ko kasi ma view ang sig pag firefox- download plug ins problem- iba kasi format niya). anyway, just limit it to 100 or less ^_^

koumonji, erm... di na ako magcocomment. T_T


Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by lei8iel on 2006-09-15 05:22:25
O_O ano ka naman jaydel 98 na nga lang ang height nyan..
talagang sinadya kong gawing 98 para wala nang maging problema tapos tapos... huhuhu... mamamaalam na ko sa sig ko huhuhu...
paalam sayo bilang na oras mo huhuhu... bye bye...

dies mono dies

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by on 2006-09-15 05:30:00
ate lei??!!
statue?! (is that you?!)
naga-adik ka ah...
nakahithit ka yata ng helium!!

ayan,, la na scroll!
sayang naman kung mamamaalam ka sa sig mo..
astig pa naman!!


Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by berseker77 on 2006-09-15 06:51:15
yo out of date na pala ako my v3 na pala ang shouts to all pinoy.. he he he


Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by karuzo on 2006-09-15 06:52:30
hello people

must na

sino ang gumawa ng v3??

nice lagi

-->

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by gemmy_adik on 2006-09-15 06:52:34
wehehe!! pauso na nman!! version 3!!!
haha.. aus toh!

happy posting ulit!


1,3,7-trimethylxanthine addict. they tried to make me go to rehab, I said no, no, no. =D

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by Nosebleed Rey on 2006-09-15 23:28:17
helllooooo!!dani!

Omg! Im BaCk AnD ReAdY 2 KiK AzZ !! nyahahah ! joke lang!! ^____^dani!


kamuzta ang mga bata d2? mukhang me bago kayong thread ah!
alam nio b na indi ako makapagpost dhl sa huling cnabi ko sa huling thread n un?! pero ok na un! d na kasi nagpapakita c buto eh! nyahahahah!dani!

Pero nagpasalamat din ako dun dahil nabasa ko ung manga ng Hajime no ippo sa anime-source..binababa n kc nila ung level dun at nababasa na ng mga visitors..hehehe!dani!

waaaaaaaaaaaaaaaaa! ang lungkot lungkot pala ng storya ng dalwang matanda sa hajime no ippo.. cna Coach kamagawa at Nekota..dani!

mag Best frend pala ung dalwang un dani! pero dahil nagkaron ng brain damage c nekota dahil sa mga previous na laban nya eh maaga syang nagretire..at alam nio b na naging rivals din ung dalwang matanda na un sa isang babae?
kaso ung babae eh me sakit dahil sa hiroshima atomic bombing! bale maagang namatay ung babae na name eh yuki...

ang kwen2 ng love story nila eh ganito.. c Yuki me gusto ke kamagawa tapos me gus2 rin c kamagawa ke yuki..pero d nya cnasabi..habng c nekota naman eh nanliligaw ke yuki kaso dahil nga nagkaron ng diperenxa sa utak c nekota kailangang magpaubaya c kamagawa at binigay nya c yuki ke nekota...malungkot tlaga .. sobrang lugkot eh d ko makwen2 ng maayus! nyahahah

dear mr thread??? d ko pa nakikita yan...makita nga muna..byebye!

dani!


Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by calamity58 on 2006-09-16 07:39:38 (edited 2006-09-16 07:41:59)
@rey hehehe maganda talaga ung hajime no ippo sa anime source hehehe lalo na ung ichigo 100% hehehe da best talaga sakin un hehe ^^V


Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by Nosebleed Rey on 2006-09-16 10:27:53
oo nabasa ko na rin un! ganda nga ng ending nun eh..

kapapa kapanabik kung cnu ung pinili nya no?

maganda rin ung pretty face ahh! kumpleto chapters!

weeeeeeeeeeeee! nak hanap ako ng site na libre ang DL ng hajime no ippo latest chapters! kaso...... inaabot ng halos isang oras ang pag DL !! bratatatattatatata! buti n lang bagong sahod!! nyahahahha!


Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by Heiress.angel08! on 2006-09-18 03:11:50
@ koumonji..........

please......tama na!!!

wag m0ng palalain!!!

halata kasi ang lies m0h........

s0wie pew0 napansin k0h rin eh..............

you had the chance.......

you opt to lose it!!!

Farewell!

to everybody who considers me as their friend...and also at musashi(whoever you are and i hope you consider me as a friend)...please read the marquee!i lo0o0o0ove y0u all!!

Re: SHouTS To aLL PiNoYS --- VeRSioN 3!
Link | by calamity58 on 2006-09-18 03:17:39
@heiress.angel hmm.... anu na naman yan mga pakana nyo ?? *sweatdrop* hayz... alam mo ba humihingi na ako ng sorry sa best friend mo pero ayaw pa rin eh..


Back | Reverse |
Go to page: 0, 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, ... 118 Displaying 41 to 60 of 2364 Entries.

Copyright 2000-2024 Gendou | Terms of Use | Page loaded in 0.0221 seconds at 2024-05-07 14:48:39